ഇന്ത്യ ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് തുടരുന്നു – Cricbuzz

ഇന്ത്യ ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് തുടരുന്നു – Cricbuzz

<വിഭാഗം itemprop = "ഇമേജ്" ഐറ്റംകാപ്പ് = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject">

പാറ്റ് കുമ്മിൻസ് കോഹ്ലിയുടെ ആദ്യ ഓവറിൽ പുറത്തായി. ഇന്ത്യയുടെ ഏറ്റവും മികച്ച സീസണിൽ തുടർച്ചയായ രണ്ടാം സെഞ്ചുറിയെ മറികടക്കാൻ സാധിക്കാത്തതിനാൽ, ബാറ്റ്സ്മാൻമാർ മികച്ച പ്രകടനം പുറത്തെടുക്കുകയാണ്. . വിരാട് കോഹ്ലിക്ക് മികച്ച പിന്തുണയാണ് ടോസ് നേടിയത്. എന്നാൽ ബാറ്റിംഗിൽ ഓസ്ട്രേലിയയുടെ തുടക്കം കുറിച്ചെങ്കിലും പരാജയപ്പെട്ടു.

ജോഷ് ഹാസെൽവുഡ് ആദ്യ ഇന്നിംഗ്സിൽ ലങ്കൻ ബൗളർമാരുടെ മികവിലാണ് മൂന്നാം സ്ഥാനത്ത് എത്തിയത്. ടെംപ്ലേറ്റ് സെറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് ഓസ്ട്രേലിയൻ പേസർമാർ ഫീൽഡ് ഫീൽഡിന് തുടക്കം കുറിക്കുകയും ആദ്യ സ്ലിപ് ഒഴികെയുള്ള വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ബാറ്റ്സ്മാൻമാർക്ക് ക്യാച്ച് കൊടുക്കുകയും ചെയ്തു.

മുരളീധരൻ അവസാന പന്തിൽ മുന്നേറിയ വിജയി ഹെയ്ൽവുഡ്വുഡ് സ്റ്റാർക് നേടിയ പന്തുകളിൽ തട്ടിത്തെറിഞ്ഞു. കോഹ്ലിയും ഇതേ ലക്ഷ്യം വച്ചാണ് ഓസീസ് ടീമിന് അനുകൂലമായത്. ക്യാപ്റ്റൻ ഉമേഷ് ഖാജയുടെ പന്തിൽ ക്ലീൻ ബൗൾഡായി ക്യാംപിന് പുറത്തായതോടെ ഇന്ത്യൻ ബൗളർമാർക്ക് ജയിക്കാനായില്ല. പതിനൊന്നാം ഓവറിൽ 19/3 എന്ന നിലയിലായിരുന്നു ടോസ്സ് നേട്ടമുണ്ടാക്കിയത്. ലയോൺ പ്രീമിയർ ലീഗുമായി ചേർന്ന് ഓസീസ് നാലാം സ്ഥാനത്തേക്ക് പിന്തള്ളപ്പെട്ടു. ഒന്ന് ചെറിയ ലെഗ് ആകുക. പീറ്റർ ഹാൻഡ്കോംബ്വിന് പരുക്കേറ്റത് സാധ്യമല്ല, പക്ഷേ, ലിയോണും ഇന്ത്യൻ ഉപരാഷ്ട്രപതിയും തമ്മിലുള്ള ഒരു ചെറിയ പോരാട്ടമാണ് ഇത്. അടുത്ത ഓവറിൽ ലിയോണിനെ ആറാം ഓവറിൽ റെയ്നയുടെ പന്തിൽ അനായാസം പിടിക്കാം, തുടർന്ന് സ്പിന്നർ ഒഴിവാക്കാനായി തന്റെ പാദങ്ങൾ തുടരുകയും ചെയ്യും.

എന്നാൽ, പങ്കാളിത്തത്തിന്റെ ഒരു പ്രതീതി, ഓസീസ് നാലാം സ്ഥാനത്തേക്ക്, ഹെയ്ൽവുഡ്വിലൂടെ വീണ്ടും, രഹാനെയിൽ നിന്ന് പ്രകടമാക്കാത്ത ഒരു ഡ്രൈവർ വഴി. ഇന്ത്യക്ക് വേണ്ടി ബാറ്റിംഗിനിറങ്ങിയ ഇന്ത്യക്ക് ആദ്യ പന്തിൽ തകർത്തത് രോഹിത് ശർമ്മയുടെ പന്തിൽ സിക്സർ പായിച്ചാണ്. സ്കോർ 4 ന് 4 എന്ന നിലയിലായിരുന്നു.

മുരളീധരൻ പൂജാരയെ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തണം. ) ഓസ്ട്രേലിയ

© Cricbuzz < itemprop = "logo" ഐറ്റംകോപ്പ് = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject">

ബന്ധപ്പെട്ട കഥകൾ