പുതിയ ട്രൂഫ് സ്പീഡ് ട്വിൻ ലോകകപ്പ് അരങ്ങേറും – 2019 ൽ റുഷ്ലൈൻ

പുതിയ ട്രൂഫ് സ്പീഡ് ട്വിൻ ലോകകപ്പ് അരങ്ങേറും – 2019 ൽ റുഷ്ലൈൻ

ബോണിവില്ലെ കുടുംബത്തിന്റെ പുതിയ അംഗമായ പുതിയ ട്രയംഫ് സ്പീഡ് ട്വിൻ പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. അടുത്ത വർഷം ഫെബ്രുവരിയിൽ വിദേശ വിപണികളിലേക്ക് 1200 സിസി റോഡർ വിൽപന നടത്തും. വില ജനുവരിയിൽ പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

സ്പീഡ് ട്വിൻ എന്റർപ്രൈസ് Thruxton ആർ മികച്ച സ്വഭാവം കൊണ്ടുവരാൻ ശ്രമിച്ചു T120 ഒരു ആഹ്ലാദകരമായ പാക്കേജിൽ തിരികെ വെച്ചു. 1200 cc നേരെയുള്ള ഇരട്ട എൻജിൻ കഫേ റസറിൽ നിന്ന് ഉരുത്തിരിഞ്ഞുവെങ്കിലും ലോ എന്റ്റെറ്റേറിയ ക്രാങ്ക്ചാഫ്റ്റ് ഉൾപ്പെടെ നിരവധി ഭാരം സംരക്ഷിക്കുന്ന അപ്ഡേറ്റുകളും ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. Thruxton നെ അപേക്ഷിച്ച് എഞ്ചിൻ ഉയർന്ന കംപ്രഷൻ അനുപാതം സ്വീകരിക്കുന്നു. 96 പി.എസ്, 112 എൻഎം എന്നിങ്ങനെയാണ് വൈദ്യുതി, ടോർക്ക്.

ട്രൂക്റ്റൺ ആർക്കിനെക്കാൾ ഏകദേശം 10 കി.ഗ്രാം ഭാരമുള്ള സ്പീഡ് ട്വിൻ, കൂടുതൽ സാവധാനമുള്ള സവാരി സാന്നിദ്ധ്യമാണ്. പുതിയ മെഗ്നീഷ്യം ക്യാം, അലുമിനിയം സ്വിംഗ് ഭുജം, പുതിയ ക്ലച്ച് അസംബ്ലിംഗ്, ഒപ്റ്റിമൈസ്ഡ് എൻജിൻ കവറുകൾ തുടങ്ങിയവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ട്രൈംഫ് സ്പീഡ് ട്വിൻ, റെയ്ഡ്-ബൈ-വയർ ടെക്നോളജി, ട്രാക്ഷൻ കൺട്രോൾ, മൂന്ന് റൈഡ് മോഡുകൾ – റെയിൻ, റോഡ്, സ്പോർട്സ് തുടങ്ങിയവ ഉൾപ്പെടുന്നു. Thruxton R ൽ നിന്ന് കടമെടുത്ത ട്യൂബുലാർ ചേസിസ്, KYB ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫ്രണ്ട് ഫോർക്ക്, ഇരട്ട KYB റിയർ ഷോക്ക് എന്നിവ അഡ്ജസ്റ്റബിൾ പ്രീലോഡ് ഉപയോഗിച്ച് സസ്പെൻഡ് ചെയ്യുന്നു.

റെറ്റ്റോ ക്ലാസിക് മോട്ടോർ സൈക്കിൾ 17 ഇഞ്ച് അലോയ് വീലുകളിൽ പ്രീമിയം പിറെല്ലി ഡയവാൾഡോ റോസോ മൂന്നാമതു ടയറുകളിൽ പൊതിഞ്ഞതാണ്. ബ്രെയ്ക്കിംഗിന് 305 മില്ലീമീറ്റർ മുൻക്ലാസ് ഡിസ്പ്ലേ 4 പിസ്റ്റൺ ബ്രെബോ കാലിപ്പർ, 220 മി.മി റിയർ യൂണിറ്റ് എന്നിവയും നിസ്സിൻ മുതൽ സിംഗിൾ പിസ്റ്റൺ ഫ്ളോട്ടിംഗ് കാലിബറാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. തീർച്ചയായും, എബിഎസ് സാധാരണമാണ്.

രുചികരമായ റെട്രോ ക്ലാസിക് ഡിസൈൻ എൽഇഡി ഹെഡ്ലാമ്പ്, ടേൺ ഇൻഡിക്കേറ്ററുകൾ, ടാലില്ലുകൾ, അലുമിനിയം ബിറ്റുകൾ (ഫുട്പേഗുകൾ, ഹെഡ്ലാംപാഡ് ഹോൾഡർ മുതലായവ), ഇരട്ട സൈലൻസറുകൾ, വൈറ്റമിൻ ഫില്ലർ ക്യാപ് ഉള്ള ഒരു ബൾബസ് ഇന്ധന ടാങ്ക് എന്നിവയാണ്.

ജെറ്റ് ബ്ലാക്ക്, സിൽവർ ഐസ് – സ്റ്റോം ഗ്രേ, കൊറോസി റെഡ് – സ്റ്റാർം ഗ്രേ – മൂന്ന് സ്പെഷ്യൽ ഡിസൈനുകളിൽ 2019 ട്രയം സ്പീഡ് ട്വിൻ ലഭ്യമാണ്. ഡ്യുവൽ ടൺ ഓപ്ഷനുകൾ ഒരു വെള്ള സ്ട്രിപ്പ് കൂടാതെ ഇന്ധന ടാങ്കിൽ ഹാൻഡ്-വരച്ച ഗ്രാഫിറ്റ് ഹൈലൈറ്റ് ഫീച്ചർ ഉണ്ട്. പുതിയ ട്രൂഫ്ഫ് സ്പീഡ് ട്വിൻ ഇന്ത്യയുടെ അന്താരാഷ്ട്ര അരങ്ങേറ്റത്തിന് ഏതാനും മാസങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഇന്ത്യയിൽ വിക്ഷേപിക്കുമെന്ന് കരുതുന്നു.