പ്രിയങ്ക ചോപ്ര, നിക്ക് ജോനസ് എന്നിവർ ആപ്ലിക്കേഷൻ ലോഞ്ചിംഗിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതോടൊപ്പം പരസ്പരം നിൽക്കാനാവില്ല. Pics കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര, നിക്ക് ജോനസ് എന്നിവർ ആപ്ലിക്കേഷൻ ലോഞ്ചിംഗിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതോടൊപ്പം പരസ്പരം നിൽക്കാനാവില്ല. Pics കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ആൻഡ് നിക്ക് ജോനാസ് അടുത്തിടെ വിവാഹം ജോധ്പൂരിൽ ഒരു അതിനെ പിന്നാലെ കേമമായ ഡൽഹിയിൽ. എന്നാൽ ആഘോഷത്തോടുകൂടിയ വേലയിൽ നിന്ന് മുരടിച്ചുനിൽക്കുന്ന ഈ നടൻ നിർത്തിയില്ല. വിവാഹത്തിന് ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് മുൻപ് തന്നെ സ്കൈ പിൻ പിങ്ക് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് വധുവിനും പിന്നീട് ജോലി പുനരാരംഭിച്ചു. ബമ്പിൾ ഡേറ്റിംഗ് ആപ്ലിക്കേഷനിൽ നിക്ഷേപം നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഇന്ത്യയിലും അതിന്റെ വ്യാപനം സുഗമമാക്കും. ബുധനാഴ്ചയാണ് ദമ്പതികൾ അവരുടെ ലോഞ്ച് പാർട്ടിയുടെ തലയിലേക്ക് എത്തിയത്.

നൃത്തച്ചുവടിൽ പ്രിയങ്ക , പ്രിയങ്ക ഒരു സ്വർണ്ണ ബെൽറ്റ്, പൊരുത്തമുള്ള സ്റ്റൈൽ ടയ്ലുമായി ഒരു നഗ്നമായ രണ്ടു വസ്ത്രത്തിൽ ഒരു ആത്മവിശ്വാസം പ്രകടിപ്പിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, അവളുടെ ചുവന്ന ചൗഡ, ഹെന്ന, ഭീമാകാരമായ കൈകളും കാലുകളും, നെറ്റിയിൽ ചവിട്ടി അരക്കിട്ടുറപ്പിച്ച വുമിയൻ, പരമ്പരാഗതവും ആധുനിക വധുവിന്റെ വേഷവുമായിരുന്നു. മറുവശത്ത് നിക്ക് , ഒരു ചാരനിറത്തിലുള്ള വസ്ത്രത്തിൽ പതിവുപോലെ ഒരു ഡാപ്പർ നോക്കി, ക്യാമറകൾക്ക് മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന രണ്ടുപേരെന്ന നിലയിൽ തന്റെ വേഷമിട്ടു.

ഭാഗ്യവശാൽ ദമ്പതികളുടെ മനം കവർന്ന ലേഖകൻ മറിയാ സ്മിത്ത് പ്രിയങ്കയെ ‘ഒരു ആഗോള അഴിമതി കലാകാരൻ’ എന്ന് വിളിക്കുന്ന പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു ലേഖനം അവളെ ദത്തെടുത്തില്ല. സോഫി ടേണറും സോനം കപൂർ അടക്കമുള്ള നിരവധി പ്രശസ്ത താരങ്ങളും അതിനെ തുടർന്ന് പോർട്ടലിനെതിരെ വിമർശനം ഉയർത്തിയതോടെയാണ് ഈ ലേഖനം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആരാധകരുടെ രോഷത്തെ ക്ഷണിച്ചത്. നിക്കിൻറെ ഹൃദയം തകർക്കാൻ പ്രിയങ്ക ആഗ്രഹിക്കുന്നെന്നും ലേഖകൻ ഒരു വൃദ്ധയോടൊപ്പം ‘ഫ്ലിങ്ങ്’ ചെയ്യണമെന്നും എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ‘ജീവപര്യന്തത്തിൽ’ പിടിക്കപ്പെടുന്നു എന്നും ലേഖകൻ അവകാശപ്പെട്ടു. അവൻ വന്ന കുതിരപ്പുറത്ത് ഓടിച്ച് ഓടി രക്ഷപെട്ടു. വില്യേതര വസ്തുക്കൾ വാങ്ങുന്നതിനുവേണ്ടിയായിരുന്നു വിവാദപരമായ ലേഖനം ചെയ്തത്. നിക്കിന് 24 വയസായിരുന്നു. പ്രിയങ്ക 34 വയസിലേക്കു താമസിപ്പിക്കുമെന്നാണ് അവരുടെ അഭിപ്രായം.

ജോധ്പൂരിലെ ഉമദ് ഭവൻ പാലസിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ പ്രിയങ്കയും നിക്കിയും വിവാഹ ചടങ്ങ് നടത്തിയിരുന്നു. ഡിസംബർ 1 ന് ഒരു ക്രിസ്തീയ ചടങ്ങിൽ വിവാഹിതരായ അവർ ഡിസംബർ 2 ന് ഹൈന്ദവ ചടങ്ങിൽ വീണ്ടും സത്യപ്രതിജ്ഞ ചെയ്യുന്നു. ഡിസംബർ 4 ന് ഡൽഹിയിൽ അവരുടെ വിവാഹസന്ദർശനം നടന്നു. പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോഡി മുംബൈയിലെ ഒരു വിവാഹസൽക്കാരം എത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ഇവരുടെ വിശദാംശങ്ങൾ ഇനിയും അറിവായിട്ടില്ല.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഡിസംബർ 06, 2018 09:27 IST